Umbrella guda ɗaya—-SABON ƙira a cikin bugu gabaɗaya

Shahararren bambance-bambancen gamawa shine motifs waɗanda ke nuna hoto na haƙiƙanin hoto akan dukkan murfin.Domin mafi kyawun amsa wannan buƙatar abokin ciniki, yanzu muna ba da masana'anta guda ɗaya ba tare da yanke sabis ba.
Kafin, saboda yankan laima masana'anta, akwai kuskure daidai a cikin splicing na allover logo, wannan take kaiwa zuwa ajizi mai hoto nuni.Yanzu, muna amfani da wani yanki na laima masana'anta.Ba tare da yanke ba, ana iya nuna alamar daidai.
Shahararren bambance-bambancen gamawa shine motifs waɗanda ke nuna hoto na haƙiƙanin hoto akan dukkan murfin.Domin samun mafi kyawun amsa wannan buƙatar abokin ciniki, yanzu muna ba da sabis ɗin bugu gabaɗaya.Saboda wannan sabon samfuri ne, wasu abokan ciniki ba su saba da wannan samfurin ba, don haka ana iya aiwatar da wannan cikakkiyar bugu na dijital gabaɗaya na abin da ake so daga tsari na raka'a 100 kawai.Ana iya kauce wa ƙananan kuskuren daidaitawa gaba ɗaya, kuma hoton gaba ɗaya yana da ban sha'awa, cana maraba da masu amfani don yin odar wannan SABON ƙira a cikin laima guda ɗaya don nuna tambarin ku mai launi da ƙirar ƙira..
Zana laima ɗaya cikin sauƙi cikin matakai huɗu:
MATAKI NA 1: Kuna da samfura na asali guda biyar akwai - kawai zaɓi wanda kuka fi so.
Mataki na 2: Aiko mana da burin ku da kuke so azaman fayil ɗin bugawa (minti. 90 × 90 cm a 300 dpi).
MATAKI3:Kuna karɓar imel don amincewa yana nuna yadda za a aiwatar da manufar ku.
Mataki na 4: Sa ido ga laima mai tsada!
Ƙarshen laima yana shirye don jigilar kaya a cikin kwanaki 5 zuwa 10 bayan amincewa.Hakanan zaka iya yanke shawara akan lokacin bayarwa.Jigilar jigilar kayayyaki ta teku tana ɗaukar kusan.Kwanaki 40.Jigilar jigilar kayayyaki ta iska tana ɗaukar kusan.Kwanaki 10.
Ƙarin zaɓuɓɓuka
Baya ga bugu gabaɗaya, muna kuma ba da ƙarin zaɓuɓɓukan gamawa don laima ɗin ku.Misali:Sarrafa tambarin zanen Laser, sarrafa launi gyare-gyare, gyare-gyaren launi na laima, da sauransu. Lura cewa, dangane da zaɓin da aka zaɓa, lokacin isarwa na iya zama tsayi.


Lokacin aikawa: Yuli-20-2021